iRss by iGetWeb http://www.igetweb.com/ ฟังธรรม หลวงปู่สมหมาย จิตตปาโล วันที่ 23 สิงหา 59 ม.เกษตร กำแพงแสน http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42302578 Sun, 21 Aug 2016 20:50:17 +0700 ตักบาตร ฟังธรรม วันที่ 10 กันยา 59 ม.ราชภัฏอุบล http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42302077 Wed, 17 Aug 2016 23:35:23 +0700 ฟังธรรม นั่งสมาธิ หลวงปู่สมศักดิ์ ปัณฑิโต วันที่ 8 กันยายน 59 ม.บูรพา http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42302076 Wed, 17 Aug 2016 23:31:13 +0700 โรงทาน มธ. งาน 100 ปีชาตกาล หลวงปู่เจี๊ยะ จุนโท http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42301134 Tue, 09 Aug 2016 19:44:09 +0700 ตักบาตร ฟังธรรม พระกรรมฐาน ม.หอการค้า วันที่ 19 สิงหาคม 59 http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42301133 Tue, 09 Aug 2016 19:39:13 +0700 หล่อพระ ม.เกษตร วิทยาเขตสกลนคร 13 สิ.ค.59 http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42299874 Mon, 01 Aug 2016 21:30:11 +0700 ตักบาตร ฟังธรรม 3 สิงหา ม.ราม http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42299372 Thu, 28 Jul 2016 21:13:30 +0700 ตักบาตร ฟังธรรม พระกรรมฐาน 20 สิงหา ม.เกษตร http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42298208 Mon, 18 Jul 2016 23:03:14 +0700 ตักบาตร ฟังธรรม พระกรรมฐาน อาทิตย์ที่ 31 ก.ค.59 ณ ม.บูรพา ชลบุรี http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42297882 Thu, 14 Jul 2016 20:29:06 +0700 ธรรมสัญจร ม.อุบล 22-24 ตุลาคม ณ หนองคาย อุดรธานี สกลนคร http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42296965 Wed, 06 Jul 2016 19:35:46 +0700 ตักบาตรพระกรรมฐาน 80 รูป ม.ราม วันที่ 7-8 ก.ค.59 http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42293815 Sun, 12 Jun 2016 23:33:27 +0700 ตักบาตร ฟังธรรม ม.ราม 18 พ.ค.59 http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42290321 Fri, 13 May 2016 21:09:25 +0700 ขอเชิญร่วมร่วมพิธีเปิด ศูนย์ปฏิบัติธรรม มหาวิทยาลัยราชภัฏอุบลราชธานี http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42289237 Wed, 04 May 2016 18:51:45 +0700 โครงการบวช วัดแสงธรรมวังเขาเขียว โดย จุฬาฯ http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42279785 Mon, 18 Apr 2016 21:08:06 +0700 ตักบาตร ฟังธรรม 20 เม.ย.59 ม.ราม http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42284860 Sat, 26 Mar 2016 22:12:21 +0700 ผ้าป่า พระมหาเจดีย์ศรีแสงธรรมวิสุทธิมงคล วันที่ 15 เมษายน พ.ศ.2559 http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42284859 Sat, 26 Mar 2016 22:10:20 +0700 ตักบาตร ฟังธรรม 29 มี.ค.59 ณ ม.ราชภัฏสกลนคร http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42284514 Wed, 23 Mar 2016 20:16:47 +0700 ตักบาตร ฟังธรรม 25 มี.ค.59 ม.หอการค้า http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42283394 Mon, 14 Mar 2016 19:53:02 +0700 ขอเชิญร่วม Trip โครงการบรรพชาอุปสมบท ประจำปี 2559 วันที่ 1-3 เม.ย.59 http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42283393 Mon, 14 Mar 2016 19:50:48 +0700 ฟังธรรม หลวงปู่คำพอง(น้อย) ปัญญาวุโธ วันที่ 31 มี.ค.59 ณ ม.หอการค้าฯ http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42282945 Thu, 10 Mar 2016 23:05:37 +0700 ธรรมะสัญจร 19-22 พ.ค.59 โดย ม.หอการค้าฯ http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42282944 Thu, 10 Mar 2016 23:03:28 +0700 ทำบุญครบรอบ 10 ปี ชุมนุมพุทธธรรมกรรมฐาน มธ. http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42279069 Tue, 08 Mar 2016 21:58:38 +0700 ตักบาตร ฟังธรรม 10 เม.ย.59 ม.สารคาม http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42282630 Tue, 08 Mar 2016 21:45:05 +0700 ฟังธรรม พระอาจารย์บุญทวี สีตจิตโต 14 มีนาคม 59 ณ ธรรมสถาน จุฬา http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42282629 Tue, 08 Mar 2016 21:42:34 +0700 ตักบาตร ฟังธรรม ม.ราชภัฏอุบล http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42280962 Thu, 25 Feb 2016 22:19:42 +0700 โครงการบวช ม.ราชภัฏอุบลฯ http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42276512 Thu, 25 Feb 2016 22:17:17 +0700 โครงการบวช ณ วัดป่าภูผาผึ้ง โดย ธรรมศาสตร์ http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42280106 Wed, 24 Feb 2016 21:47:14 +0700 ฟังธรรม พระอาจารย์อังคาร อัคคธัมโม วันที่ 9 ก.พ.59 ณ มธ.รังสิต http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42276704 Tue, 02 Feb 2016 20:04:00 +0700 ค่ายปฏิบัติธรรม ม.ราม http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42276513 Mon, 01 Feb 2016 20:14:35 +0700 ธรรมะสัญจร 5-7 ก.พ.59 ม.ร้อยเอ็ด http://www.kammatanclub.com/index.php?mo=3&art=42275625 Wed, 27 Jan 2016 21:01:44 +0700